ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า ขอเชิญร่วมโครงการเรียนรู้ตลอดชีวิต (Lifelong learning) ในรายวิชาทางวิศวกรรมไฟฟ้าที่น่าสนใจและนำไปประยุกต์ใช้กับการทำงานที่หลากหลาย เท่าทันเทคโนโลยี ทั้งยังสามารถเก็บหน่วยกิตเพื่อเทียบโอนเข้าในหลักสูตรปริญญาโท ของภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า จุฬาฯ ได้ในอนาคต
เปิดรับสมัครตั้งแต่วันนี้ – 30 ธันวาคม 2566
สมัครายวิชา Reinforcement Learning and Applications ได้ที่ https://www.mycourseville.com/?q=onlinecourse/store/16/package/56
รับชมคลิปแนะนำรายวิชาได้ที่ https://youtu.be/G1QUHhNSATc?si=LuXbaUWJQQtKsOxa
![](https://ee.eng.chula.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/อ.เชา-01-scaled.jpg)