ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า ขอเชิญร่วมโครงการเรียนรู้ตลอดชีวิต (Lifelong learning) ในรายวิชาทางวิศวกรรมไฟฟ้าที่น่าสนใจและนำไปประยุกต์ใช้กับการทำงานที่หลากหลาย เท่าทันเทคโนโลยี ทั้งยังสามารถเก็บหน่วยกิตเพื่อเทียบโอนเข้าในหลักสูตรปริญญาโท ของภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า จุฬาฯ ได้ในอนาคต
เปิดรับสมัครตั้งแต่วันนี้ – 30 ธันวาคม 2566
สมัครายวิชา Optimization Methods for Engineering and Machine Learning ได้ที่
รับชมคลิปแนะนำรายวิชาได้ที่ https://youtu.be/bfy7_kWj0tQ?si=AD-2ioMc53zi3rkf
![](https://ee.eng.chula.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/อ.จิตโกมุท-01-scaled.jpg)